மட்டக்களப்பில் தந்தை செல்வாவின் 41ஆவது ஆண்டு நினைவுதினம் அனுஸ்டிப்பு.

0
324

மட்டக்களப்பு மாவட்ட தமிழரசுக்கட்சியின் இளைஞர் அணியின் ஏற்பாட்டில் தந்தை செல்வாவின் 41ஆவது சிரார்த்த நினைவுதினம் இன்று வியாழக்கிழமை (26.4.2018) காலை 9.00 மணியளவில் இலங்கை தமிழரசுக்கட்சியின் மட்டக்களப்பு மாவட்ட அலுவலத்தில் இளைஞர் அணியின் உப-தலைவர் வீ.பூபாலராசா தலைமையில் அனுஸ்டிக்கப்பட்டது.இதன்போது தந்தை செல்வாவின் உருவப்படத்திற்கு மலர் தூவி, ஈகைச்சுடர் ஏற்றப்பட்டு ,ஒரு நிமிட அகவணக்கம் செலுத்தப்பட்டது.

இந்நிகழ்வில் மட்டக்களப்பு மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சீனித்தம்பி-யோகேஸ்வரன்,முன்னாள் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் பா.அரியநேந்திரன்,மட்டக்களப்பு மாநகரசபை மேயர் தியாகராசா-சரவணபவான்,சிரேஸ்ட ஊடகவியலாளரும் மாநகசபை உறுப்பினருமான சிவம்பாக்கியநாதன்,மாநகரசபை உறுப்பினர்கைள்,தமிழரசுக்கட்சியின் உயர்பீட உறுப்பினர்கள்,மட்டக்களப்பு போதனா வைத்தியசாலையின் இரத்தவங்கி வைத்தியர்கள்,தாதிஉத்தியோகஸ்தர்கள் உட்பட பலர் கலந்துகொண்டார்கள்.தந்தை செல்வாவின் 41ஆவது ஆண்டு நினைவுதினத்தை முன்னிட்டு  இரத்ததானம் இடம்பெற்றது.